Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 5 của 5
    Trích dẫn Gửi bởi namnguyen1251
    Bạn ở đậu vậy? Mình cũng như bạn này.Đang muốn tìm 1 trung tâm có chất lượng để học.Kiến thức trên lớp ko đủ? Mình đang ở TP HCM
    Khôg phải không đủ mà mình không có nhièu thời gian để học thôi .. mà mình không muốn tranh luận về vấn đề dạy học ở trong nhà trường.. Ý mình ở đây là địa điểm thôi ..[IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]

Dạy thì chịu thua rồi,lập trình trên linux không hot như các mảng khác nên có lẽ không có chỗ nào dạy.Bạn nên tự tìm sách mà mày mò từng bước đi.CHỗ nào khó thì post đây mọi người cùng giúp đỡ.

mình biết sơ sơ assembly và C nè, học không?

Mình muốn học lập trình ứng dụng trên linux (Học ở đâu?)

Hiện tại mình sắp tốt nghiệp cao đẳng cntt .. nhưng thật sự mà nói kiến thức mình tích lũy được không được nhiều .. chủ yếu chỉ là phần core.

Hiện tại mình đang muốn học thêm về lập trình ứng dụng cũng như hệ thống trên linux (C++ Qt, Python)... nhưng không biết địa điểm hay trung tâm nào có dạy về mảng này ? Mong được các bạn tự vấn .

Ý mình muốn hỏi là nơi học nhé .. mình cần địa điểm học để có thể tập trung nghiên cứu được.. Cảm ơn các bạn.

Bạn ở đậu vậy? Mình cũng như bạn này.Đang muốn tìm 1 trung tâm có chất lượng để học.Kiến thức trên lớp ko đủ? Mình đang ở TP HCM