Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 7 của 7

HUI đi bạn .Thi có 2 môn ktlt + csdl .Thằng bạn mình nó vừa đậu nó bảo cũng dễ[IMG]images/smilies/11.gif[/IMG]

rất nhiều trường
    HUTECH, KHTN, HUI, Đại Học Sài Gòn, Đại Học Công Nghệ Sài Gòn, .....

Trích dẫn Gửi bởi dothanhlap
    mình muốn liên thông lên đại học (kha khá thôi ở HCM) mà đi theo lập trình mà không biết chọn trường nào, mong các bạn giúp cho mình. Cảm ơn
    Chọn HUI hoặc là ĐH sài gòn gì đi .Mấy trường lớn khó thi vào lắm .Vào được cũng khó ra nữa[IMG]images/smilies/11.gif[/IMG]
    Mình chỉ khuyên thế ,tùy bạn thôi

Trích dẫn Gửi bởi l4ngtu191
    Chọn HUI hoặc là ĐH sài gòn gì đi .Mấy trường lớn khó thi vào lắm .Vào được cũng khó ra nữa[IMG]images/smilies/11.gif[/IMG]
    đó là những gợi ý cho bạn, và mình cũng chỉ 1 tý thôi, HUI vào thì dễ mà ra thì khó đó bạn [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG]) mình đang học ở đó mà chưa ra nổi, [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG]:">

Trích dẫn Gửi bởi dothanhlap
    mình muốn liên thông lên đại học (kha khá thôi ở HCM) mà đi theo lập trình mà không biết chọn trường nào, mong các bạn giúp cho mình. Cảm ơn
    có nhiều trường lắm tùy thuộc vào khả năng của bạn thế nào mà chọn trường thôi chứ mọi người đưa trường ra thì chỉ mang tính tham khảo thôi

HUI đi bạn .Thi có 2 môn ktlt + csdl .Thằng bạn mình nó vừa đậu nó bảo cũng dễ[IMG]images/smilies/11.gif[/IMG]
    công nhận là 2 môn đó dễ nhưng đó là đầu vào, ra khó gớm đấy [IMG]images/smilies/laughing.gif[/IMG][IMG]images/smilies/laughing.gif[/IMG]
    học thì ở đâu mà chẳng khó, bây giờ trường nào mà chẳng như trường nào. tùy thuộc vào khả năng của mình thôi mà[IMG]images/smilies/dont_tell_anyone.gif[/IMG]

nếu muốn vừa làm vừa học liên thông online thì có thằng Topica ấy, tui cũng đang học, học phí 2tr / học kỳ thấy cũng ok