Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 4 của 4

Chào bạn, trung tâm đào tạo TMA trực thuộc công ty TMA Solutions hiện đang thực hiện các chương trình đào tạo về Java (cơ bản và nâng cao). Nếu quan tâm bạn có thể xem thêm thông tin tại website www.ttc.edu.vn. Điều đặc biệt của trung tâm TMA là học viên sau khi học xong sẽ được ưu tiên phỏng vấn vào làm tại TMA đồng thời sẽ được hoàn lại 100% học phí khi được nhận vào làm chính thức. Ngoài ra các chương trình học tại đây kết hợp lý thuyết và thực tiễn, mang tính áp dụng cao, bổ sung kiến thức từ đào tạo Đại học.
    Chúc bạn sớm tìm được địa chỉ uy tín và đáng tin cậy để theo học nhé.

Nghe bảo học bên TMA cái dzụ vào làm sau khi học hơi căng à? Chắc phải xuất sắc mới dc hả bạn?

Trích dẫn Gửi bởi keoque
    Nghe bảo học bên TMA cái dzụ vào làm sau khi học hơi căng à? Chắc phải xuất sắc mới dc hả bạn?
    Mình học bên đó rồi, chỉ cần khá trở lên là ok. Cuối khóa ngồi phỏng vấn với trưởng dự án vài câu nữa, được thì vào làm luôn. Khi dc nhận vào làm chính thức thì sẽ dc hoàn lại 100% học phí đã đóng ban đầu.

Bác keoque mê Nikon àh?[IMG]images/smilies/smile.png[/IMG] giao lưu ảnh ọt cái nhỉ