Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 7 của 7

[Học lập trình web]

Em là sinh viên Ngoại Thương, chuẩn bị ra trường nhưng thấy không có duyên với kinh tế. Qua quá trình tìm hiểu em thấy mình có đam mê với lập trình web. Tìm kiếm trên mạng thì cũng có nhiều chỗ học quá nhưng k biết chất lượng thế nào nên cũng khá bối rối.
    Các bác có thể chỉ cho em chỗ học uy tín được k ạ? Trình độ của em ở mức cơ bản, tìm hiểu 1 năm có lẻ nhưng vẫn chưa ăn thua. Em muốn học căn bản từ đầu cho chắc ạ. Cám ơn các bác!!!!

Bạn thử học bên Codeto xem. Anh Sơn dạy nhiệt tình, tận tình chỉ bảo chắc phù hợp với người mới học như bạn. [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi NamnhanhoMy
    Bạn thử học bên Codeto xem. Anh Sơn dạy nhiệt tình, tận tình chỉ bảo chắc phù hợp với người mới học như bạn. [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]
    Codeto nghe có vẻ mới nhỉ? Trung tâm mới mở à bạn ơi? Mà lớp học có bao nhiêu người? Trước mình đi học mà lớp đông như lớp đại học, thầy cũng chỉ dạy qua qua xong đi về, ngán lắm. (((((

Trích dẫn Gửi bởi LeHaiHung94
    Codeto nghe có vẻ mới nhỉ? Trung tâm mới mở à bạn ơi? Mà lớp học có bao nhiêu người? Trước mình đi học mà lớp đông như lớp đại học, thầy cũng chỉ dạy qua qua xong đi về, ngán lắm. (((((
    Trung tâm này mở cũng đựợc 1 thời gian rồi bạn, dạy từ marketing đến lập trình web căn bản, nâng cao, lập trình android. Lớp từ 5 đến 10 người, anh Sơn cũng rất nghiêm túc, nghiêm khắc với học viên nhé. Bạn phải hoàn thành 2 đồ án thì mới được ra lò. [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG]))

Trích dẫn Gửi bởi NamnhanhoMy
    Trung tâm này mở cũng đựợc 1 thời gian rồi bạn, dạy từ marketing đến lập trình web căn bản, nâng cao, lập trình android. Lớp từ 5 đến 10 người, anh Sơn cũng rất nghiêm túc, nghiêm khắc với học viên nhé. Bạn phải hoàn thành 2 đồ án thì mới được ra lò. [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG]))
    Cảm ơn bạn nhiều nha. Mình sẽ tìm hiểu thêm. :3

Mình từng học ở Codeto rồi nhé, nhìn chung chỗ học sáng sủa, sạch sẽ, đó là ấn tượng đầu tiên của mình. Còn về thầy/anh Sơn và 1 anh nữa k nhớ tên dạy rất ok, ngoài giờ học mình hay online hỏi bài thầy, thầy cũng nhiệt tình lắm. Nhìn chung bạn muốn học cơ bản thì đây là 1 sự lựa chọn không tồi đâu. [IMG]images/smilies/Shame_on_you.gif[/IMG]. Bạn muốn học thì join group này, tiện hỏi thầy luôn: http://bit.ly/1ZXKm5R

Mình thầy bên Codeto đang tuyển khóa đào tạo lập trình PHP & MYSQL căn bản đấy, nếu bạn muốn học thì có thể học cơ bản từ khóa học này. [IMG]images/smilies/thinking.gif[/IMG]