Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 7 của 7

nếu soft bạn làm để nộp cho trường thì vấn đề trial soft có lẽ bạn ko cần quan tâm tới, cái này ko dễ gì mà làm được đâu

[IMG]images/smilies/1.gif[/IMG] Ở phần mềm setup factory có cái trial bạn à. Dùng cái đó đc đấy. Tuy nhiên, cái dở là nếu máy nào bị hỏng pin BIOS=> giờ hệ thống bị reset mỗi khi khởi động lại thì cái phần mềm của mình đi ngủ luôn.hix.

thế này nhé.
    các phần mềm có bẻ khóa đi kèm đó.
    bạn copy cái bản bẻ khóa đi kèm đó, đóng gói đi cùng.
    xong khi cài xong, đối với cài lần đầu bạn có thể dùng 1 số thủ thuật nào thì tùy bạn sau đó dùng lệnh kích chạy vào file bẻ khóa đó một cách tự động khi lần đầu cho chương trình của bạn chạy đó.
    chúc bạn thành công

Trích dẫn Gửi bởi qhhqnavy
    thế này nhé.
    các phần mềm có bẻ khóa đi kèm đó.
    bạn copy cái bản bẻ khóa đi kèm đó, đóng gói đi cùng.
    xong khi cài xong, đối với cài lần đầu bạn có thể dùng 1 số thủ thuật nào thì tùy bạn sau đó dùng lệnh kích chạy vào file bẻ khóa đó một cách tự động khi lần đầu cho chương trình của bạn chạy đó.
    chúc bạn thành công
    mình chưa hiểu lắm, bé khóa đi kèm phần mềm khác thì liên quan gì tới phần mềm tự viết

Trích dẫn Gửi bởi noisim89
    Các bác cho em hỏi là em code xong chương trình rồi, bi giờ em muốn đóng gói chương trình mà khi người dùng xài phần mềm thì bắt họ nhập key hoặc xài trial, em cám ơn các bác trước.
    Ý tưởng thế này : Khi chạy chương trình thì bạn kiểm tra Key bản quyền của bạn đc bạn "giấu" trong Registry nếu Key đó "NOT OK" thì bạn show Form nhập Key lên và ngược lại.

Đang ở
    Hà Nội
    @nosim89: Cái nì đơn giản mà, đầu óc + thuật toán một tí! [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]
    more :

1/ http://my.opera.com/cchangkhongayngo...-up-new-update <=== trial version [IMG]images/smilies/cool.png[/IMG]

2/ http://www.mediafire.com/?41mrdnc7wx6w8do <=== Trial version + check key!

Tôi đang trong giai đoạn hoàn thành mô hình client ==> server trong việc check key trên server!

Client request......please wait [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]====> Không có internet là không dùng được soft! [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]

Have fun! [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]

@mr.four.it: Nhiệt tình quá nhỉ! 370 roài àh!